♥Family a6♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥Family a6♥

My second house~~~.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
iams0sad
Nhân viên thực tập.
iams0sad

Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) Empty
Bài gửiTiêu đề: Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu)   Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) I_icon_minitimeThu May 13, 2010 1:49 pm

Hn là thứ 2 ngày mà mình và bạn Huệ xiủ sợ nhất Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) 26429 2 cái quần rách thách đố vs bà Giag phò, ngồi chào cờ mà 2 đúa cứ thấp thỏm mãi , đến nỗi cướp vở chúng nó về che chỗ rách Ôi cái cuộc đời này Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) 893983 ,đánh liều hỏi HuỆ 1 câu chơi vui vui thôi hehe
Mìn hỏi nó nà : Huệ ơi, nếu bây giờ bà Giag bắt đc m mặc quần rách .bà đấy bắt m tụt quần xuống ngay trước toàn trường m sẽ làm ntn ;))
Ai ngờ nó trả lời ngay =]], Huệ nói : t sẽ tụt xuống và dí đầu bà Giag vào....(k nói cũng biết vào đâu r đấy Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) 977718 Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) 804172
,Nghe x0g sh0k ,Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) 603675 , chết mất. các bạn hãy cho mình í kiến nhóa hãy nói những j bạn muốn khi đọc x0g bài này >.<',những cái j bựa hơn thế nũa nhé,

Hãy cho chúng tôi biết bạn cảm thấy như nào, zị Hãy nói theo cách của bạn >.<''
Chúng tôi là tập đoàn chùn chùn
Đóng dấu
>j< (giống con chuồn chuồn k)
Hiền híp
♥TegoMass♥
♥Smile Angel♥.
♥TegoMass♥

Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu)   Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) I_icon_minitimeFri May 14, 2010 8:52 pm

Lần đầu tiên lúc mình nghe kể câu này.
Đã không khỏi ngưỡng mộ bạn Huệ yêu quý Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) 412969 .
Không ngờ bên mình có một nhân tài ngàn năm có một mà không biết.
Chậc...
Thật quá phí.
Đang suy nghĩ xem có nên cho bạn đấy vào danh sách....không Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu) 618511 .
https://familya6.forum-viet.net

Câu nói gây sh0k của Huệ xỉu ( 1 hs gương mẫu)
Trang 1 trong tổng số 1 trang